Đăng nhập hoặc Đăng ký nhanh vào Lời Dịch bằng Facebook hoặc Google:
Nếu bạn đã có tài khoản Lời Dịch, bạn vẫn có thể dùng Facebook/Google có cùng email để đăng nhập

Thông tin về Miss A / 미 스에이 và các bài hát hay nhất của Miss A / 미 스에이

Gửi tặng bài hát và lời nhắn vào hộp thư Facebook của bạn bè
Thể loại: Ca sĩ đăng bởi: sweet_dream2 sửa lần cuối: Air 13226,832Xem cảm nhận
♠♣▒▓♥ Miss A♥▓▒♣♠
Company: AQ Entertainment ( A Sub - Label of JYPE)
Debut: July 1st 2010
Debut Song: Bad Girl Good Girl


Miss A - nhóm nhạc gồm 4 thành viên (2 là ng TQ, 2 là ng Hàn) đến từ JYPE - hiện đang đc quản lý bởi công ty AQ (nhánh của JYPE)
Thành viên: Jia - Min - Fei - Suzy
Miss A là nhóm nhạc k có leader!!




Pinky Rockchick - Đôi mắt ma thuật
"Jia - cô gái đỉnh đạt của miss A"
Birth Name: Meng Jia
Korean Name: 멍지아 (Meng Jiah)
Stage Name: Jia
Ethnicity: Chinese
Birthday: 03.02.1989, Hunan, China
Height: 165cm
Weight: 45kg
Position: Rap, Vocal
Pre - Debut: 2PM - My color (Samsung Anycall Corby) MV/CF (2009), Samsung Beat Festival (with song Love Again)(2010)



Perfect Woman - Người phụ nữ hoàn hảo
"Fei - Vẻ đẹp nữ tính và hoàn thiện của miss A"
Birth Name: Wang Fei Fei
Korean Name: 왕페이페이
Stage Name: Fei
Ethnicity: Chinese
Birthday: 27.04.1987, Hainan, Haikou
Height: 164cm
Weight: 47kg
Position: Lead Vocal
Years of training: 3 years
Pre - Debut: 2PM - My color (Samsung Anycall Corby) MV/CF (2009), Samsung Beat Festival CF (with song Love Again)(2010)



Sexy Gangster - Đầu gấu gợi cảm
"Min - Hot Issue của miss A"
Birth Name: Lee Min Young
Stage Name: Min
Ethnicity: Korean
Birthday: 21.04.1991
Height: 161cm
Years of Training: 9 years (?)
Position: Dance, Vocal
Language: Chinese, Korean, English
Myspace: http://myspace.com/minjype
Pre - Debut: Little Winners along with SNSD Kim Hyo Yeon, Music program awards with JYP family (2007), Her mini single in US (Go Ahead, Boyfriend)



Little Princess - Thiên sứ nhỏ bé
"SuZy - Cô tiên xinh xắn của miss A"
Birth Name: Bae SuJi
Stage Name: Bae Suzy
Ethnicity: Korean
Birthday: 10.10.1994
Hometown: KwangJu
Height: 166cm
Weight: 47 kg
Position: Maknae, Nhảy chính
Years of training: 1 year
Label: AQ Entertainment/ JYP Entertainment
School: Performing Arts High School
Pre - Debut: Samsung Beat Festival CF (with song Love Again)(2010)


Credit : BlueSea.Sunny @ 360kpop.com

http://farm5.static.flickr.com/4123/4748857885_a8b0b924fd_o.jpg

Xem toàn bộ nội dung

VIẾT CẢM NHẬN

CẢM NHẬN0